banner-img

Harka

SIFFOFIN TSIRA DA SANARWA NA SIRRIN NUNA BAYANIN MAJALISAR SARKI SUNE MUHIMMANCI A TSARIN CIGABA.MU GABATAR DAMU DA WADANNAN TAMBAYOYI

MUNA GABATAR DA WADANNAN TAMBAYOYI:

Ƙayyade ƙarfin ɗaukar nauyi na majalisar nuni: Dole ne majalisar nuni ta iya jure nauyin abubuwan da kuke shirin nunawa akanta.Matsakaicin nauyin nauyi yana da mahimmanci a cikin ƙira da shigarwa na majalisar nuni, kamar yadda yake da alaƙa kai tsaye da zaɓi na kayan aiki da tsarin da ya dace da bukatun ku.

wstrse (1)
wstrse (2)

Yin la'akari da kwanciyar hankali na majalisar nuni: Dole ne majalisar nunin ta kasance tsayayye don hana abubuwa daga fadowa daga ɗakunan ajiya ko majalisar kanta daga rushewa saboda dakarun waje.Tabbatar cewa za'a iya sanya majalisar nunin a ƙasa a hankali kuma tana da isassun wuraren tallafi don kiyaye kwanciyar hankali.Don wasu samfura na musamman, za mu iya ƙara ƙafafu masu daidaita tsayi don haɓaka daidaiton samfur.

Yin la'akari da shimfidar ma'auni na nuni: Ya kamata a tsara shimfidar ma'auni na nuni bisa ga siffar da girman abubuwan da kuke son nunawa.Lokacin zayyana, la'akari da girman, siffar, nauyi, da kayan kowane abu don tabbatar da cewa sun dace da sararin samaniya a kan ma'aunin nuni.

wstrse (3)
wstrse (4)
aiki (5)

Yin la'akari da amincin ma'aikatar nunin: Tsaron wurin nuni yana da mahimmanci, musamman lokacin nuna makamai.Tabbatar cewa an gyara makaman da ke kan majalisar baje kolin don hana su fadowa daga ɗakunan ajiya ko a ɗauke su.Lokacin shigar da majalisar nuni, yana da mahimmanci don bin ka'idodin aminci da ƙa'idodi (yawanci muna ba abokan ciniki bidiyon shigarwa na 3D don tunani).

Yin la'akari da ƙaya na majalisar nuni: Ya kamata bayyanar majalisar nuni ya dace da abubuwan da kuke nunawa kuma yakamata a daidaita su tare da gabaɗayan ƙira da salon adon wurin nuni.Lokacin zayyana majalisar nuni, la'akari da yin amfani da kayan aiki da launuka waɗanda suka dace da abubuwan da kuke nunawa, wanda kuma zai iya zama fa'ida ga alamar ku.

wstrse (6)
aiki (7)

A ƙarshe, ƙirar tsarin ginin majalisar nuni yana buƙatar la'akari da abubuwa daban-daban kamar girman, siffar, nauyi, da kayan abubuwan da za a nuna.Lokacin zabar kayan da zayyana tsarin, muna la'akari da ƙarfin ɗaukar nauyi, kwanciyar hankali, aminci, da kyawawan kayan aikin nuni a cikin cikakkiyar hanya.

Idan ana buƙata, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar tallace-tallacen ƙwararrun mu don ingantacciyar shawara da nazarin shari'a.

Ku kasance da mu don labarin na gaba, wanda zai tattauna muhimman abubuwa biyar masu mahimmanci a ƙirar majalisar ministoci.


Lokacin aikawa: Afrilu-18-2023

Aiko mana da sakon ku: