banner-img

Labarai

Shin kamfani na shigarwa na iya buɗewa don kasuwanci a cikin rana ɗaya kawai?Sauti kamar fantasy!

A cikin al'ada, tsarin kayan ado na ɗakin baje kolin yakan ɗauki kwanaki 30.Daga ƙira, zaɓin kayan aiki, gini, don gyarawa da bayarwa, kowane mataki yana buƙatar shiri mai kyau da albarkatun ɗan adam.Yawancin masu kamfanonin ado da suka dandana adon dakunan baje kolin fasaha suna jin ciwon kai game da wannan tsari mai tsawo da wahala, kuma ba sa son sake ambatonsa idan sun tuna.

Koyaya, mun yi ƙarfin hali don gabatar da ƙalubale: shin za a iya kammala ɗakin baje kolin sana'a a rana ɗaya?

Maganinmu shine a yi amfani da nunin nunin faifai don haɗa duk dabarun gini cikin kowane nunin nunin.Ta hanyar ƙirar ƙira, ana rarraba tsarin fasaha a cikin nau'i mai mahimmanci, kuma an kammala duk hanyoyin haɗin fasaha a cikin matakan samarwa kuma an shigar da su a cikin majalisar.Ta wannan hanyar, babu buƙatar yin gine-gine a kan wurin, kuma za a iya haɗa kayan wasan kwaikwayon da aka gama da kuma jigilar su gaba ɗaya.Bayan isowa kantin, ana iya shigar da shi kawai kuma a gyara shi a bango don nunawa.

Bugu da ƙari, muna samar da cikakkun hanyoyin aiwatar da ƙwararru ba tare da gyare-gyare, ƙari ko ragi ba.Duk kayan taimako da na'urorin haɗi za a iya tarwatsa su da maye gurbinsu, wanda ya dace da sauri.Za a iya raba nunin nunin kyauta, kuma shigarwa yana da sassauƙa, yana daidaitawa zuwa shimfidar wurare daban-daban.

Wannan cikakken bayani da cikakken tsari na zane-zane na zane-zane shine siyan tsayawa ɗaya, wanda za'a iya amfani dashi a bango, yana samar da ƙwarewar kayan ado mafi dacewa ga kamfanonin kayan ado.Shin da gaske za a iya yi a rana ɗaya?Wannan ƙalubale ne da ya cancanci!Idan kuna sha'awar wannan, don Allah maraba don tuntuɓar mu, muna fatan yin aiki tare da kamfanin kayan ado don ƙirƙirar saurin kayan ado mai ban mamaki!

(zanen shigarwa na kan-site, harka na abokin ciniki)

dtrgfd (1)
dtrgfd (2)
dtrgfd (3)
dtrgfd (4)
dtrgfd (5)
dtrgfd (6)
dtrgfd (7)
dtrgfd (8)

Lokacin aikawa: Yuli-22-2023

Aiko mana da sakon ku: